หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดขับ pam ครับ  (อ่าน 2559 ครั้ง)
note5700
Luminova Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2014, 01:32:57 PM »

พึ่งได้ pam320 มาครับ แต่ยังไม่รู้ว่าแท้มั้ย ไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่ การดูเบื้องต้นว่าแท้มั้ย ถ้าแท้ การทำงานและใช้เป็นอย่างไรครับ ไม่เคยมียี่ห้อนี้เลย
For Men
Luminova Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2014, 01:45:02 PM »

ถ้าไม่สบายใจจริงๆ เช็คแท้ที่เพนดูลัมดีกว่าครับ จะได้สอบถามการใช้งานเบื้องต้นได้ด้วย (เห็นถามอีกกะทู้) ไม่ก็ลองโพสรูปสักนิดนึงเผื่อเพื่อนๆพี่ๆที่ใช้อยู่หรือเคยผ่านมือพอจะแนะนำได้ครับ เดี๋ยวก็มีคำตอบครับ ok
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์