หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Real Man Toy คืออะไร  (อ่าน 3700 ครั้ง)
avanti
Moderator
Luminova Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 06:20:00 PM »

เนื่องจากเรามีจำนวนห้องเยอะขึ้นเพื่อแบ่งหมวดหมู่ตามความสนใจของเพื่อน เลยเกิดเปนห้องนี้ขึ้นมา เริ่มจากคนรักปืน แล้วก็ลามไปมีด กระบอก หนังสะติ๊ก ฯลฯ รวมถึงทุกๆอย่างไม่ว่าจะเปนอุปกรณ์ป้องกันตัว ธนู ไฟฉาย รถยนต์ เรือดำน้ำ เครื่องบิน หุ่นโมเดล แสตมป์ ฯลฯ

เพราะฉะนั้นลองโพสดูนะคับ หากไม่ตรงเราจะช่วยย้ายให้ ไม่อยากให้กล้วว่าจะโพสผิดจนไม่กล้าโพสกันคับพี่น้อง ขำๆเหมือนเดิมนะคับ
mr.krieng
Global Moderator
Pre Vendome

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 09:30:20 PM »

แล้วพวกที่เป็นกระป๋อง กระป๋อง รวมอยู่ใน RMT ด้วยไหมครับพี่?

ปล. ผมหมายถึงพวกน้ำกระป๋องต่างๆ อะครับ เห็นมีคนรู้จักหลายๆ คนที่สะสมพวกกระป๋องโค้ก เป๊บซี่ ฯลฯ  Smiley
osiristi
มดงาน

don't worry be happy get pam

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:46:19 PM »

งานนี้ที่นี่น่าจะเป็นแบบเปิดกว้างๆๆไว้ว่าถ้าเช่น ปืนผาหน้าไม้  มีด ไฟฉาย บาตอง อาวุธ หรือแม้แต่ของเล่นแรงๆๆประเภท รถแรง แมงกาไซส์  เป็นต้น ก็น่าจะจัดให้อยู่ในหมวดนี้น่าจะได้ครับเพราะถ้าขืนเปิดจั่วหัวเป็น topic ไว้มีหวังบานตะเกียงครับท่านรวมๆๆกันไว้ในนี้จะได้หลากหลายสารพัดจัดหามาเล่นประมาณนี้ละครับ
nokkiwi
Verified for Free Market
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 12:51:36 AM »

เวปเรามีผู้หญิงด้วยอะ จะเอาเรื่องบาร์บี้ เรื่องบลายธ์ ทำขนม อบเค๊กไว้ในนี้ได้ป่าว

Sad

หาเรื่องปวดหัวมาให้แอดมินจ้า

Kiss

thekops
You'll never walk alone...
Moderator
A-Series
*

This is Anfield

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 06:21:32 PM »

Football
Badminton
Tennis
หมากเก็บ

ไปโพสห้องไหนดีคร้าบ  Undecided Undecided

55 113 and 430 and more but RL n GS.......
m.krub
Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 06:51:27 PM »

รวมๆดูแล้วเป็นห้องเกี่ยวกับ กีฬาและกิจกรรม
เสนอเปลี่ยนชื่อห้องเป็น
คราบไคลและกลิ่นเหงื่อ ดีไหมครับ
ไม่มีแบ่งเพศด้วย Cheesy
osiristi
มดงาน

don't worry be happy get pam

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:16:43 AM »

รวมๆดูแล้วเป็นห้องเกี่ยวกับ กีฬาและกิจกรรม
คราบไคลและกลิ่นเหงื่อ ดีไหมครับ

คาดว่าถ้าเปลี่ยนเป็นชื่อนี้รับรองครับมีแต่ผู้ชายตัวเหนียวยืนรอเกาะขอบอ่างกันเพียบครับ มันจะกลายเป็นกระทู้แนะนำหรือชี้โพรงซิครับท่าน Grin
buska
Verified for Free Market
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 01:29:09 AM »

คาดว่าถ้าเปลี่ยนเป็นชื่อนี้รับรองครับมีแต่ผู้ชายตัวเหนียวยืนรอเกาะขอบอ่างกันเพียบครับ มันจะกลายเป็นกระทู้แนะนำหรือชี้โพรงซิครับท่าน Grin

อิอิ เห็นด้วยครับ  Panethai BLV Club
club สำหรับท่านชายที่แขนสั้น..ถูหลัง บ่ ถึง คิกๆๆๆ  Kiss Cool
thekops
You'll never walk alone...
Moderator
A-Series
*

This is Anfield

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 04:16:51 PM »

กลายเป็นบอร์ด คราบไคลแอนด์กลิ่นสบู่อะดิ  Lips Sealed Lips Sealed

55 113 and 430 and more but RL n GS.......
pruekmata
*

SPORTZEED

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 12:43:18 PM »

Sad Sad Sad Sad Sad Sad

Post By Singha Bacardi Oishi(SBO)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์