หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: pam631และpam632  (อ่าน 918 ครั้ง)
BCM
Luminova Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 05:11:11 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมสนใจแพมอยู่สองรุ่นนี้ตามหัวข้อกระทู้ครับ นอกจากสีพื้นหน้าปัดสีดำกับน้ำตาลรวมทั้งสีของโลโกที่ต่างกันแล้วยังมีรายละเอียดอะไรที่ค่างกันอีกบ้างครับ แล้วตัวเครื่องเป็นรุ่นไหนครับใจเทไปทาง632เพราะดูวินเทจดีครับ เพราะผมเคยจะซื้อแพม0ตั้งแต่ก่อนที่จะdisconจนdisconไปแล้วยังไม่มีโอกาสจนมาปีนี้กะจะสอยแพม1พัน ดันมาเจอ631กับ632 ที่พลายน้ำออกสีไข่ไก่เลยลังเลยรบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยครับหรือมีรุ่นไหนที่ใกล้เคียงดังรุ่นที่กล่าวมาเพิ่มเติมได้คนับผม
Highfarr
Luminova Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 10:16:39 AM »

อยากเห็นรูปใครมีขอดูหน่อยจิ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์