หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องมาร์คเกอร์ของ PAM5 หน่อยครับ  (อ่าน 477 ครั้ง)
vuttirat
Luminova Newbie
*

« เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 08:12:25 PM »

พอดีผมเพิ่งได้ PAM5 Series H มาเรือนนึง พอมาส่องๆ ดูสังเกตว่ามาร์คเกอร์มันเพ้นมาไม่ค่อยนูน เลยอยากถามว่าปกติหน้าเพ้นของ PAM5 มาร์คเกอร์มันนูนมั้ย หรือเรือนของผมมันผิดปกติ Undecided Undecided
mr.krieng
Global Moderator
Pre Vendome

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2018, 04:14:17 PM »

ไม่ผิดปกติครับ

ในซีรี่ย์เดียวกันมาร์กเกอร์ยังมีปริมาณไม่เท่ากันเลยครับ
vuttirat
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2018, 05:05:09 PM »

ขอบคุณมากๆ ครับผม  คาราวะ คาราวะ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่สังเกตว่าตอนนี้บอร์ดคนน้อยจัง ไม่ทราบว่าไปไหนกันหมดครับ
mr.krieng
Global Moderator
Pre Vendome

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 12:18:43 PM »

ขอบคุณมากๆ ครับผม  คาราวะ คาราวะ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่สังเกตว่าตอนนี้บอร์ดคนน้อยจัง ไม่ทราบว่าไปไหนกันหมดครับ

เข้าไปเล่นในเฟสบุคครับ ลองเข้าไป join ได้นะครับ

Facebook page: Thai Paneristi
vuttirat
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 05:35:06 PM »

ผมขอ Join ไปแล้วพร้อมแจ้งชื่อ User ยังไม่มีใคร Approve ผมเลยครับ อาย อาย อาย
Melissas
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 23, 2018, 04:50:21 PM »

สงสัยแอดมินไม่ว่างมั้งครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์