หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ อยากเป็น verified member คร้าบ  (อ่าน 220 ครั้ง)
WanWay
Luminova Newbie
*

« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2018, 07:56:25 PM »

สวัสดีครับ

ผมมือใหม่อยากเป็น verified member ครับ
เมื่อไหร่ถึงจะเปิดรับเพิ่มครับ
พอดีอยากนำ pam ของตัวเองที่มีอยู่มาลงประกาศขายในนี้ เพื่อนแนะนำมาให้ลองมาลงขายที่นี่ รวมคนสนใจโดยตรง
รบกวนด้วยคร้าบ

thekops
You'll never walk alone...
มดงาน
A-Series

This is Anfield

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2018, 09:11:14 PM »

ไปจอยกันที่ FB: ThaiPaneristi ก็ได้นะครับ

55 113 and 430 and more but RL n GS.......
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์