หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องระบบลานของ Pam 90 ครับ  (อ่าน 150 ครั้ง)
Omnit
Luminova Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2018, 01:46:43 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ผมมีเรื่องรบกวนอยากสอบถาม พอดีผมพึ่งได้รับ PAM 90 เรือนแรกมาเป็น Series I ทางเจ้าของเดิมแจ้งมาว่าพึ่งล้างเครื่องไปต้นปี
เมื่อใช้งานไปซักพักพบว่า นาฬิกามีอาการ หยุดเดิน แต่เข็ม Power Reserve ยังไม่อยู่ในตำแหน่ง 0 (เท่าที่สังเกตจะค้างที่ตำแหน่งประมาณ 10 ชม.ครับ)
ซึ่งผมเข้าใจว่าลานน่าจะยังไม่หมด อาการนี้น่าจะเกิดขึ้นจากสาเหตุใดได้บ้างครับ แล้วหากต้องซ่อมราคาแรงมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์