หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปุ่ม New Post  (อ่าน 360594 ครั้ง)
vootzilla
Verified for Free Market
Luminova Newbie
*

You Snooze, You Lose...

« เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 04:30:10 PM »

แค่เสนอไอเดียเฉยๆนะครับ จากการที่สิงอยู่หลายๆฟอรั่ม ถ้ามีปุ่ม new post ที่่กดแล้วจะไปดึงกระทู้ที่เครื่องนั้นยังไม่ได้อ่านขึ้นมาให้น่ะครับ (ไม่รู้ว่าจำไอพี หรือแค่ filter search กระทู้ที่มี activity ช่วงเวลาไม่กี่ชม.จากเวลาปัจจุบันมาให้) จะสะดวกมากเลยครับ ทำให้เห็นกระทู้ใหม่ๆแถมยังได้อ่านกระทู้ที่น่าสนใจในส่วนที่ไม่เคยเข้าไปมาก่อน เช่นบางคนไม่สนใจเรื่องถ่ายภาพ ถ้ากด new post กระทู้ใหม่ๆในส่วนถ่ายภาพอาจจะถูกดึงมาให้ดูในหน้า result จะทำให้กระทู้คึกคักมากขึ้นไม่มากก็น้อยครับ ผมไม่แน่ใจแต่มันน่าจะปรับแต่ง scope ของ area ที่จะให้ search ไปดึงมาอ่ะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์