หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายไป เรื่อยๆ เปื่อยๆ  (อ่าน 5766 ครั้ง)
P Y F
Luminova Newbie
*

plaengyaofarม

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:42:45 AM »

สุดยอดครับ ทำสิ่งที่ดูธรรมดาๆให้เกิดความน่าสนใจมากมาย

มาแย้วววววว.....แปลงยาวFC........................... love love love love love love

รูปสวยมากๆเลยครับ
 เยี่ยมยอด i'm dead

สุดยอดทุกรูปจริงๆ  เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

ดูแล้วมีความสุขมาก ๆ ครับ

เยี่ยมเลยครับ  เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

มุมมองเยี่ยมไปเลยครับ

love love love love

ไม่ธรรมดาจริงๆครับ  love love
 เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

ภาพเจ๋งทุกรูปเลยครับ  เยี่ยมยอด ชอบรูปที่สองมาก  love love

ชอบครับ  เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

สวยมากครับ เยี่ยมยอด

สุดยอดครับ เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด คาราวะ

สวยงามและมีความหมาย

ชอบมากครับ

คาราวะ

ชอบมากคับ น้อยแต่มาก

Wooooohoooo

oh no oh no oh no เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

ขอบคุณครับ ดีใจที่ชอบคร้าบบบ   คาราวะ  คาราวะ  คาราวะ
DENG 332
Verified for Free Market
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:20:39 AM »

รวบรวมเทคนิคมากมาย น่าติดตามมากครับ
มีชุดใหม่ช่วยมาลงอีกนะ  เยี่ยมยอด
takumi_ryu
*

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:24:34 AM »

มุมมองแปลก แหวกแนวดีครับ รูปคมชัด สวยมากเลยครับ
tuckyair
A-Series
*

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:32:18 AM »

ชอบมุมมองและไอเดียครับ สวยงามมาก  love love เยี่ยมยอด
อิง england
*

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:35:28 AM »

สวยงามม๊วกกม๊วกกก เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด
ระดับโปรเลยอ่ะครับ love love
contominny
*

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 01:03:55 PM »

รูปสวยมากครับ ผมถ่ายรูปไม่ค่อยเป้น แต่พอดูแล้วรู้สึกว่าสิ่งที่เราเห้นอยู่ทุกวัน พอเป็นภาะมันมีมากกว่าที่เราเห็นอีกครับ ขอบคุณครับ  คาราวะ
OV-1911
*

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 01:25:31 PM »

kimmm81
*

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 02:01:57 PM »

รูปสวยมากเลยครับ เพลินเลย มุมมองชอบมากๆเลยครับ  เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด โพสอีกนะครับ รอชมๆ
chronos
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 06:02:09 PM »

สวยครับ composition ดีๆหลายรูปเลยครับ

--
Slower traffic keep left.
baer.4511
*

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 06:06:14 PM »

ถ่ายรูปได้สวยมากครับ Grinอยากถ่ายรูปได้แบบนี้บ้างจัง
aunpam
minimalism
*

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:18:33 PM »

DON'T CHOOSE,PAM ONLY
C Major
*

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:35:00 PM »

ชอบจินตนาการที่ถ่ายทอดลงมาเป็นภาพถ่ายหลายรูป น่า Grin
GREENMAN
*

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 01:18:22 AM »

สุดยอดจริงๆครับ  เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด
BGFC
*

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 10:47:07 AM »

love love
P Y F
*

plaengyaofarม

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 05:38:12 PM »

รวบรวมเทคนิคมากมาย น่าติดตามมากครับ
มีชุดใหม่ช่วยมาลงอีกนะ  เยี่ยมยอด

มุมมองแปลก แหวกแนวดีครับ รูปคมชัด สวยมากเลยครับ

ชอบมุมมองและไอเดียครับ สวยงามมาก  love love เยี่ยมยอด

สวยงามม๊วกกม๊วกกก เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด
ระดับโปรเลยอ่ะครับ love love

รูปสวยมากครับ ผมถ่ายรูปไม่ค่อยเป้น แต่พอดูแล้วรู้สึกว่าสิ่งที่เราเห้นอยู่ทุกวัน พอเป็นภาะมันมีมากกว่าที่เราเห็นอีกครับ ขอบคุณครับ  คาราวะ

รูปสวยมากเลยครับ เพลินเลย มุมมองชอบมากๆเลยครับ  เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด โพสอีกนะครับ รอชมๆ

สวยครับ composition ดีๆหลายรูปเลยครับ

ถ่ายรูปได้สวยมากครับ Grinอยากถ่ายรูปได้แบบนี้บ้างจัง

ชอบจินตนาการที่ถ่ายทอดลงมาเป็นภาพถ่ายหลายรูป น่า Grin

สุดยอดจริงๆครับ  เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

love love

ขอบคุณครับ  คาราวะ  คาราวะ  คาราวะ
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์