หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ่ายไป เรื่อยๆ เปื่อยๆ 2  (อ่าน 3900 ครั้ง)
mr.krieng
Global Moderator
Pre Vendome

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 10:57:10 PM »

เทคนิคกับมุมภาพสุดยอดเลยครับ

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให้ชมครับ

คาราวะ
tuytuy
Luminova Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 11:00:25 PM »

อุ้ย...ลืมจบด้วยท่าบังคับ  Cheesy

น้อมรับทุกคำติชมครับ  ขอบคุณครับ   Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley

งามมมมมมจริง....คับน้า... คาราวะ คาราวะ คาราวะ คาราวะ
contominny
Verified for Free Market
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 09:24:38 AM »

รูปสวยเหมือนเคยครับ มุมมองแปลกตาดีครับ  เยี่ยมยอด
P Y F
*

plaengyaofarม

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 06:52:21 PM »

ชอบรูปสะพาน-จักรยาน เยี่ยมยอด

เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

เพลินตาอีกแล้วครับ  love love

สวยทุกรูปเหมือนเดิมครับ ดูไม่เบื่อจริงๆ ฝีมือ+ไอเดียดีมากครับ ติดตามตลอดครับ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ. love love

เยี่ยมยอด

เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

ผมว่าท่านถ่ายรูปจิตนาการแจ่มมากๆ สวย มุมมอง ความมีเรื่องราว มิติภาพ สวยจริงๆ คาราวะ คาราวะ คาราวะ

ชอบมากครับ love love love love

WoW  Smiley  สวยอีกเช่นเคยคับ เยี่ยมยอด

มีชีวิตชีวา มากเลยครับโดยเฉพาะเท้าน้องคนนั้น เต็มหน้า จอเลยครับ เยี่ยมยอด

เทคนิคกับมุมภาพสุดยอดเลยครับ

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให้ชมครับ

คาราวะ

อุ้ย...ลืมจบด้วยท่าบังคับ  Cheesy

น้อมรับทุกคำติชมครับ  ขอบคุณครับ   Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley  Smiley

งามมมมมมจริง....คับน้า... คาราวะ คาราวะ คาราวะ คาราวะ

รูปสวยเหมือนเคยครับ มุมมองแปลกตาดีครับ  เยี่ยมยอด

ขอบคุณทุกท่านครับ ดีใจที่ชอบครับ   คาราวะ  คาราวะ  คาราวะ
SW
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 09:13:32 PM »

ฝีมือการถ่ายภาพสุดยอดครับ สวยทุกรูปเลย  เยี่ยมยอด
therock
มดงาน

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 09:42:47 PM »

สวยงามครับ เยี่ยมยอด
Ratchapol
*

ratchapole@hotmail.com

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 12:31:53 AM »

สวยทุกภาพเลยครับ แต่ชอบภาพนี้ที่สุดครับ ทั้งสี ทั้งมิติ ได้อารมณ์แปลกๆ ดี บอกไม่ถูกครับ

gob88
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 08:33:57 AM »

สวยมากครับ
รอชมภาค 3 ครับ Azn
P Y F
*

plaengyaofarม

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 06:55:52 PM »

ฝีมือการถ่ายภาพสุดยอดครับ สวยทุกรูปเลย  เยี่ยมยอด

สวยงามครับ เยี่ยมยอด

สวยมากครับ
รอชมภาค 3 ครับ Azn

ขอบคุณครับ  :

สวยทุกภาพเลยครับ แต่ชอบภาพนี้ที่สุดครับ ทั้งสี ทั้งมิติ ได้อารมณ์แปลกๆ ดี บอกไม่ถูกครับ

ขอบคุณครับ  ภาพนี้เป็นภาพนึงที่ภูมิใจเสนอ  ชื่อภาพ "fly"

คาราวะ  คาราวะ  คาราวะ

therock
มดงาน

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 01:37:43 PM »

ดูเพลินสบายตาดีครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์