หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องรองเท้า Buttero นิดนึงครับ  (อ่าน 1161 ครั้ง)
SeristY
Luminova Newbie
*

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 03:34:26 PM »

สอบถามเรื่องรองเท้า Buttero นิดนึงครับ คือว่า ผมสนใจรองเท้ายี่ห้อนี้น่ะครับ เลยคิดว่าจะสั่ง online (อีกแล้ว) อยากถามพี่ๆว่า รองเท้ายี่ห้อนี้ต้องลด size รึป่าวครับ คือว่าผมใส่ Onitsuka Tiger size 26.5 cm. น่ะครับ ไม่ทราบว่าถ้าเป็น Buttero เนี่ยควรจะเป็น size ไหนหรอครับ พอดีหาข้อมูลในเวปฝรั่งแล้วไม่แน่ใจน่ะครับ เลยมาถามคนไทยด้วยกันเองดีกว่า  Undecided
Highfarr
Luminova Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 10:14:33 AM »

ถ้าเว็บเค้าไม่มีบอก size ก็ต้องลองเทียบของเราเอง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์