หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: FS. Used New balance 990 Navy size 9.5 inc.  (อ่าน 1013 ครั้ง)
TOKEIREI
I will be back
Moderator
Pre-A
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 10:46:43 PM »

ขายรองเท้านิวบาลนมือสอง รุ่น990 สีน้ำเงิน
มาขยายความถึงนิวบาลานสตอนนีว่ารุ่นล่าสุดทีไฮเทคทีสุดเเถมนิยมที่สุดตอนนี้คือ 990 ครับ
เป็นงานเเฮนนเมคเเท้ MADE IN USA ด้วยครับ(เขียนไว้ทีีรองเท้า)
ืทำจากบอสตันเเท้ๆในตำราเเป็บๆครับ อย่างไรก็ตามเม็คอินยูเอสเอนี้ถือว่าสุดยอดของไลนผลิตนิวบาลานสในปัจจุบันครับ
size 9.5US, 9UK, 27.5JP, 43EU
ชื้อมาใส่ประมาณสามครั้งครับ เเถมเชือกผูกรองเท้าสีน้ำเงินอีกกะเชือกผูกรองเท้าเดิมทีเป็นสีขาว
ใส่สบายกว่าพวกรุ่นวินเทจ1400 อีกครับ
 ok
รุ่นนี้เป็นรุ่นทีใส่สบายทีสุดใช้ทั้งการวื่งเเละเดินในชีวิตประจำวันเลยครับ
ขอขายที่ราคา 6222 บาทพร้อมค่าส่งอีเอ็มเอส
ถ้าสนใจ ก็ PM มานะครับ  จัดให้ตามคิวครับ
ขอบคุณครับ

รุ่นนี้มีเเสงสะท้อนมากที่สุดในรุ่นเม็ดอินยูเอสเอ ปกติครับ
TOKEIREI
I will be back
Moderator
Pre-A
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 07:40:04 PM »

Sold thanks you thairisti   And. New owner k.A
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์