หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะเยนมันถูก....  (อ่าน 6331 ครั้ง)
โจ้
Verified for Free Market
A-Series
*

chilloutjoe@hotmail.com
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 03:56:09 PM »

วันที่ 4 วันนี้ไม่ได้ไปไหนเป็นพิเศษ เลยตามใจคุณนายและคุณลูกครับ

ไปซื้อของให้คุณลูกและหลานที่บ้านหน่อย

แล้วไปเดินดูวิวที่ชิบูย่า

ที่แยกนี้ มักจะมีผู้หญิงสวย ๆ โดนผู้ชายเข้ามาพูดคุยตลอด มารู้ตอนหลังว่ามาติดต่อขอเป็นนางแบบ หรืออะไรอย่างอื่น...

ลูกชายชอบกินโกโก้ปั่นครับ

illusionzero ☺
A-Series
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 04:15:37 PM »

เออ ผมว่ารูปสุดท้ายไม่ได้ตั้งใจถ่ายโกโก้ชิมิ Cool
 Smiley Smiley Smiley
โจ้
A-Series
*

chilloutjoe@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 04:48:55 PM »

วันที่ 5 เราเบื่อโตเกียวแล้วครับ รีบชิ่งเลยดีกว่า
แวะซื้อข้าวกล่องที่สถานีโตเกียวครับ เพราะเดี๋ยวหิวระหว่างเดินทาง

ถึงโรงแรมแล้วครับ ห้องหับโคตรดี หมื่นสามพันกว่าเยน อยู่กันสามคน สบาย ๆ ชอบครับ

มีโต๊ะเล็กให้พี่เค้านั่งต่อ lego ด้วย แจ่ม

เป๋าวาง ล้างหน้าเสร็จ ก็ลุยกันต่อเลยครับ .... ลูกชายเค้ามีที่อยากไปอยู่ที่นึงครับ Yodobashi Umeda

ที่โตเกียวแพงกว่าเป็นพันเยน มาซื้อที่นี่ถูกกว่าพอควรครับ จัดไปหลายกล่อง กลัวเป๋าเต็มจังลูกเอ๋ย

เสร็จแล้วหิวครับ ขึ้นไปชั้นบนของตึก เป็นชั้นร้านอาหาร หิวโคตร ๆ เลย เจอร้านนึง

โคตรอร่อยเลย  ส่วนแก้วนี้ของผม สั่งแม่มมาก่อนของคาวเฉย

พี่ชายแวะมาทักทายที่ Hep Five ครับ อุ่นใจแว้ว

ทุ่มกว่า เดินหาร้านปิ้งย่างแถวสุรุฮาชิ หลง Exit ไปพักนึง กว่าจะเจอ

พี่ชายแวะมาดูแล ไม่งั้นปิ้งกันมั่ว กินกันไม่เป็น อิอิ

พี่ชายพากินรอบดึกครับ เบา ๆ ก่อนนอน อิอิ

รวมพลกันนิดหน่อย

เบา ๆ ก่อนนอน เราเดินเยอะ กินไปเถอะครับ

mr.krieng
Global Moderator
Pre Vendome

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 06:10:47 PM »

เออ ผมว่ารูปสุดท้ายไม่ได้ตั้งใจถ่ายโกโก้ชิมิ Cool
 Smiley Smiley Smiley

ดูยังไงรูปนั่นก็น้องชอบโกโก้ครับ

ส่วนคุณพ่อ คงชอบอะโกโก้เหมือนกัน (A Cocoa = โกโก้หนึ่งแก้ว)

Cool
tuckyair
A-Series
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 07:29:44 PM »

ผมก็ไม่ได้มองโกโก้  ฮาๆ

ชอบบรรยากาศทุกรูปเลย ต้องให้ลูกโตกว่านี้อีกนิด ถึงจะไปได้ ตัวเค้าจะได้สนุกด้วย
contominny
Luminova Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 09:11:05 PM »

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวสนุกๆครับ มีโอกาสต้องจัดมั่งแล้ว ของกินน่าทานมากกกกก
wifelover
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 09:45:00 PM »

อ่านสนุก น่าติดตามมากเลยครับ รอชมวันต่อไปครับ
C Major
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 09:56:05 PM »

เยี่ยมครับ แฟมิลี่แมน Grin
iamchai
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 10:07:24 PM »

สุโค่ยยยย..อ่ะ  ครอบครัวสุขสันต์จิงๆเลย คุณโจ้  เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด
Ben
Save Me And I Will Save You
B-Transition
*

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 10:08:35 PM »

เห็นแล้ว นึกถึง  Undecided ภูเขาไฟฟูจิ กับการแช่ออนเซ็น ขึ้นมาเลยครับ คุณโจ้   เยี่ยมยอด
tien
A-Series
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 10:19:43 PM »

เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด
erawanw
Era_Marcho
*

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 11:04:20 PM »

เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด
อยากไปๆๆ
สงสัยต้องมีตามรอยครับ พี่โจ้ Smiley Smiley

I have a dream.
Fiddy
A-Series
*

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 12:03:52 AM »

ขอบคุณครับพี่โจ้

เนื้อย่างน่ากินมากครับ
q123
*

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 01:22:04 AM »

ผมชอบTower of Terror สนุกดีครับ  โกโก้ดูน่าทานดีครับ love love
baer.4511
*

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 12:28:43 PM »

ขอบคุณครับที่พาเที่ยวเห็นแล้วอยากไปบ้างนิ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์