หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้าน rolex ที่ tokyo ทีครับ  (อ่าน 3906 ครั้ง)
casanovas
Luminova Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 12:18:20 PM »

อยากได้ rolex submariner มือ 2 หรือมือ 1ก็ได้ครับ เห็นเพื่อนบอกว่าที่ญี่ปุ่นถูกกว่าบ้านเรา ตุลาคมนี้จะเดินทางไปเที่ยวกับเพื่อนกะว่าจะซื้อกันคนละเรือน
ยังไงช่วยชี้เป้าทีนะครับ หรือมีlink หน้าร้านยิ่งดีครับ จะได้ประเมินราคาได้ถูก ยังไงรบกวนพี่ๆทีนะครับ คาราวะ
โจ้
Verified for Free Market
A-Series
*

chilloutjoe@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 06:17:42 PM »

Jackroad แถวสถานี Nagano เลยครับ http://www.jackroad.co.jp/
Corleone แถวชิบุย่าครับ ของสวยครับ http://www.corleone.co.jp/new.php

tangristi
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 12:04:18 PM »

ขอเสริมอีกนิดครับ ถ้าร้านแบบของเยอะๆมีหลายสาขาก็ Komehyo อันนี้สาวๆน่าจะชอบด้วยเพราะมี Hermes มือสองราคาดีๆเต็มครับ

แล้วก็มีร้าน Quark ตรงชิบูย่าครับ ร้านนี้ต่อราคาได้นะครับ

ปล.อย่าลืมทำ Tax Refund กับทางร้านด้วยนะครับ ได้ลดอีก 5% เยี่ยมยอด เยี่ยมยอด

clickerdog
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 11:46:48 AM »

Thank

อ้างอิงโดย เซียนพรีเมียร์ลีก,ผลบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ
osawara
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 01:33:05 PM »

สวยดีนะแต่ราคาคงจะสูง
RosaDoty
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 11:35:25 AM »

ขอเก็บข้อมูลไว้ก่อนครับ พอไปเด๋วว่ากันอีกที

pintonaja
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 10, 2019, 03:26:33 PM »

เรื่องถูกไม่แน่ใจ แต่เรื่องสภาพและการรักษาต้องบอกว่าเยี่ยมเลยเหมือนของใหม่

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์